Dàn lạnh treo tường multi Daikin 18.000BTU CTXM50RVMV
9.733.000 ₫ Giá gốc là: 9.733.000 ₫.7.650.000 ₫Giá hiện tại là: 7.650.000 ₫.
Mã sản phẩm : CTXM50RVMV
Bảo hành : 12 tháng
Xuất xứ : Thái Lan
- Diện tích phù hợp từ 20m2 đến 30m2
- Công nghệ Inverter
- Gas (Môi chất lạnh) R32
- Loại điều hòa 2 chiều
- Điều khiển bằng ứng dụng D-mobile và bộ giao diện không dây BRP072A42
Thương hiệu Daikin
Chi tiết sản phẩm
Thiết kế tinh tế, sang trọng
Làm sạch không khí
Khả năng làm mát nhanh chóng
Chế độ tiết kiệm điện tự động
Tính năng khử ẩm
Điều khiển trực tiếp trên dàn lạnh
Điều hòa có nút Bật/Tắt trực tiếp trên thân máy, thuận tiện khi điều khiển bị hết pin hoặc thất lạc.
Chức năng đảo chiều gió thông minh
Hoạt động êm ái
Sử dụng Gas R32 thân thiện với môi trường
Gas R32 giúp giảm thiểu tác động lên môi trường, bảo vệ sức khỏe cho cả gia đình.
Tính năng đảo gió linh hoạt
Thiết kế mặt nạ phẳng dễ vệ sinh
Mặt nạ phẳng dễ tháo lắp, giúp việc vệ sinh trở nên nhanh chóng và đơn giản.
Điều khiển bằng điện thoại thông minh
Bảo hành 12 tháng
Thuận Phát cam kết bảo hành theo đúng chính sách của hãng: 12 tháng.
Mua dàn lạnh multi Daikin chính hãng ở đâu?
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN PHÁT
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giá rẻ nhất
Hỗ trợ đầy đủ chứng nhận nguồn gốc xuất xứ, chất lượng hàng hóa khi quý khách hàng yêu cầu
Đảm bảo mọi quyền lợi chương trình quà tặng, khuyến mại (nếu có) đến tay người tiêu dùng
Địa chỉ: Tầng 1, số 54 Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
Điện thoại: 0374608860 – 0357439703
Email: thuangnguyen16091995@gmail.com
Thông số sản phẩm
| CTXM | Dàn Lạnh | Mức công suất | 50 | |||||
| Tên Model | Hai chiều lạnh sưởi | CTXM50RVMV | ||||||
| Nguồn điện | 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V | |||||||