Dàn lạnh treo tường multi Daikin 21.000BTU CTKM60RVMV
10.393.000 ₫ Giá gốc là: 10.393.000 ₫.8.280.000 ₫Giá hiện tại là: 8.280.000 ₫.
Mã sản phẩm : CTKM60RVMV
Bảo hành : 12 tháng
Xuất xứ : Thái Lan
- Diện tích phù hợp từ 30m2 đến 40m2
- Công nghệ Inverter
- Gas (Môi chất lạnh) R32
- Loại điều hòa 1 chiều
- Điều khiển không dây
Thương hiệu Daikin
Chi tiết sản phẩm
Công suất tối ưu cho không gian 30m² – 40m²
Thiết kế tinh tế – sang trọng cho không gian đẳng cấp
Gas R32 làm lạnh hiệu quả – thân thiện với môi trường
Cánh đảo gió đa chiều và luồng gió linh hoạt
Cảm biến hồng ngoại thông minh
Hệ thống lọc không khí tiên tiến
Tùy chỉnh lập lịch theo tuần
Tính năng báo lỗi tự động
Hẹn giờ mở/tắt và điều khiển từ xa
Chức năng tự khởi động
Khử ẩm không khí
Bảo hành 12 tháng
Thuận Phát cam kết bảo hành theo đúng chính sách của hãng: 12 tháng.
Mua dàn lạnh multi Daikin chính hãng ở đâu?
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN PHÁT
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giá rẻ nhất
Hỗ trợ đầy đủ chứng nhận nguồn gốc xuất xứ, chất lượng hàng hóa khi quý khách hàng yêu cầu
Đảm bảo mọi quyền lợi chương trình quà tặng, khuyến mại (nếu có) đến tay người tiêu dùng
Địa chỉ: Tầng 1, số 54 Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
Điện thoại: 0374608860 – 0357439703
Email: thuangnguyen16091995@gmail.com
Thông số sản phẩm
| CTKM | Dàn Lạnh | Mức công suất | 60 | ||
| Tên Model | Một chiều lạnh | CTKM60RVMV | |||
| Nguồn điện | 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V | ||||