Smart Tivi Samsung Crystal UHD DU7000 4K 55 inch UA55DU7000KXXV
Mã sản phẩm : UA55DU7000KXXV
Bảo hành : 24 tháng
Xuất xứ : Hàn Quốc
- Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K
- Nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
- Công nghệ PurColor
- Công nghệ âm thanh OTS với Q-Symphony (20W, 2CH)
Thương hiệu Samsung
Chi tiết sản phẩm
Thiết kế tràn viền
Công nghệ PurColor
Hệ điều hành Samsung Tizen
Công nghệ Motion Xcelerator
Samsung Daily+
Samsung Knox
Bảo hành 24 tháng
Thuận Phát cam kết bảo hành theo đúng chính sách của hãng: 24 tháng
Mua tivi Samsung chính hãng ở đâu?
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN PHÁT
- Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
- Giá rẻ nhất
- Đảm bảo mọi quyền lợi chương trình quà tặng, khuyến mại (nếu có) đến tay người tiêu dùng
Địa chỉ: Tầng 1, số 54, Lương Ngọc Quyến, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 0374608860 – 0357439703
Email: thuangnguyen16091995@gmail.com
Thông số sản phẩm
TỔNG QUAN
- Loại sản phẩm: LED
- Năm ra mắt: 2024
- Kích thước màn hình: 55 inch
- Đầu ra âm thanh (RMS): 20W
- Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
- Thiết kế: SLIM LOOK
HIỂN THỊ
- Kích thước màn hình: 55 inch
- Refresh Rate: 50Hz
- Anti Reflection: N/A
THIẾT KẾ
- Thiết kế: Slim Look
- Loại Bezel: 3 Bezel-less
- Loại Mỏng: Slim look
- Front Color: BLACK
- Dạng chân đế: FLAT FEET
- Stand Color: BLACK
KÍCH THƯỚC
- Package Size (WxHxD): 1386 x 828 x 158 mm
- Set Size with Stand (WxHxD): 1234.1 x 758.0 x 237 mm
- Set Size without Stand (WxHxD): 1234.1 x 710.8 x 60.3 mm
- Stand (Basic) (WxD): 824.6 x 237 mm
- Stand (Minimum) (WxD): 253.2 x 237 mm
- VESA Spec: 200 x 200 mm
TRỌNG LƯỢNG
- Thùng máy: 16.4 kg
- Có chân đế: 11.6 kg
- Không có chân đế: 11.2 kg
| Thương hiệu | Sam Sung |
|---|---|
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Kích thước màn hình | 55 – 60 inch |