Dàn lạnh nối ống gió multi Daikin 21.000BTU CDXM60RVMV
12.087.000 ₫ Giá gốc là: 12.087.000 ₫.10.700.000 ₫Giá hiện tại là: 10.700.000 ₫.
Mã sản phẩm : CDXM60RVMV
Bảo hành : 12 tháng
Xuất xứ : Thái Lan
- Diện tích phù hợp từ 30m2 đến 40m2
- Công nghệ Inverter
- Gas (Môi chất lạnh) R32
- Có thể kết hợp sử dụng được với dàn nóng loại 1 chiều/ 2 chiều
Thương hiệu Daikin
Chi tiết sản phẩm
Thiết kế linh hoạt, sang trọng
Lắp đặt trong vách, gọn gàng
Dàn lạnh nối ống gió Multi Daikin CDXM60RVMV có chiều rộng 1100mm và chiều cao 200mm, lý tưởng cho các không gian hẹp. Các dàn lạnh giấu trần có các lưới gió được lắp vừa vặn vào trần nhà, giúp hoàn thiện và gọn gàng hơn cho không gian sống.
Điều hòa multi sử dụng bộ điều khiển thông minh
Thiết kế mỏng và nhỏ gọn
Dàn lạnh Multi Daikin CDXM50RVMV giấu trần nối ống gió chỉ cao 200mm, dễ dàng lắp đặt ở các vị trí trần nhà hẹp. Từ đó giúp không gian bên ngoài trở nên gọn gàng hơn.
Tích hợp Ion bạc kháng khuẩn
Chế độ tiết kiệm điện Inverter và tính năng Econo
Bảo hành 12 tháng
Thuận Phát cam kết bảo hành theo đúng chính sách của hãng: 12 tháng.
Mua điều hòa Daikin chính hãng ở đâu?
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN PHÁT
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện
Giá rẻ nhất
Hỗ trợ đầy đủ chứng nhận nguồn gốc xuất xứ, chất lượng hàng hóa khi quý khách hàng yêu cầu
Đảm bảo mọi quyền lợi chương trình quà tặng, khuyến mại (nếu có) đến tay người tiêu dùng
Địa chỉ: Tầng 1, số 54 Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
Điện thoại: 0374608860 – 0357439703
Email: thuangnguyen16091995@gmail.com
Thông số sản phẩm
| ÁP SUẤT TĨNH THẤP (RỘNG = 1100MM) | Dàn Lạnh | Mức công suất | 60 | ||
| Tên Model | Hai chiều lạnh sưởi | CDXM60RVMV | |||
| Một chiều lạnh | |||||
| Nguồn điện | 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V | ||||